SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 16 พฤษภาคม 2562    จำนวน 74 เหรียญทอง  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
เครื่องบินจำลองบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R มอเตอร์ไฟฟ้า รอบชิงชนะเลิศ
08:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เครื่องบินจำลองบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R เครื่องยนต์น้ำมัน รอบชิงชนะเลิศ
08:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
RC Muti - Rotor FPV Racing F3U รอบชิงชนะเลิศ
08:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เฮลิคอปเตอร์บินผาดแผลง ประเภท F3N ท่าบิน Beginner รอบชิงชนะเลิศ
08:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กีฬาทางอากาศ ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
จักรยาน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทถนน อินไลน์เรส - หญิง (78.8 กม.) รอบชิงชนะเลิศ
08:00
วนอุทยานภูเขาไฟกระโดง อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
จักรยาน ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
ชักกะเย่อ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย 4 คน รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ชักกะเย่อ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 49
13:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 50
13:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ซอฟท์เทนนิส ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เทควันโด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs พระนครศรีอยุธยา
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs ชุมพร
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 44
ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 45
นนทบุรี  vs ลำปาง
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 46
ภูเก็ต  vs กาฬสินธุ์
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 47
นครราชสีมา  vs สมุทรปราการ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 7
ปทุมธานี  vs นครปฐม
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
เทควันโด ชิง 9 เหรียญทอง 
 
     
 
บริดจ์
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมผสม รอบชิงชนะเลิศ
มหาสารคาม  vs นครนายก
13:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บริดจ์ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
ฟันดาบ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
สมุทรปราการ  vs ปราจีนบุรี
15:50
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
กรุงเทพมหานคร  vs สมุทรปราการ 2
16:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟันดาบ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยปล้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 69 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 389
สมุทรปราการ  vs นครศรีธรรมราช
14:35
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง น้ำหนัก 73 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 391
พิษณุโลก  vs อุบลราชธานี
14:45
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 393
อุดรธานี  vs นครศรีธรรมราช
14:55
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 395
สุพรรณบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
15:05
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 397
น่าน  vs ศรีสะเกษ
15:15
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
มวยปล้ำ ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิงปืน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ปืนสั้นอัดลมคู่ผสมชาย - หญิง (10 Air Pistol Mixed Team) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ปืนยาวอัดลมคู่ผสมชาย - หญิง (10 Air Rifle Mixed Team) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ยิงปืน ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิมนาสติก
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ยิมนาสติกแอโรบิก- บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา
Official
ยิมนาสติกแอโรบิก- บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
10:30
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา
Official
ยิมนาสติก แอโรบิก คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ
11:00
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา
Official
ยิมนาสติก แอโรบิก ทีม 3 คน รอบชิงชนะเลิศ
11:30
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา
Official
ยิมนาสติก ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูยิตสู
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 40 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
Duo - ชาย ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยูยิตสู ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
เรือพาย
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
13:20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
13:28
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
13:36
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู 1000 เมตร บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
13:44
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 1000 เมตร หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ
13:52
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
14:08
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
14:16
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
14:24
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 1000 เมตร ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ
14:32
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู 1000 เมตร ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ
14:40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
14:48
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
14:56
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
15:04
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือพาย ชิง 14 เหรียญทอง 
 
     
 
ว่ายน้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ฟรีสไตล์ 1,500 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ผีเสื้อ 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
กรรเชียง 200 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ฟรีสไตล์ 50 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ฟรีสไตล์ 50 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ผลัดผสม Mix 4 x 100 เมตร ทีมผสม รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ผลัดฟรีสไตล์ Mix 4 x 100 เมตร ทีมผสม รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ว่ายน้ำ ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
วูซูยุทธลีลา
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ยุทธลีลาไท่จี๋ฉวน บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ยุทธลีลาทวน (เชียงซู่) บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ยุทธลีลาพลอง(กุ่นซู่) บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ยุทธลีลาพลองใต้(หนานกุ้น) บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ยุทธลีลาหนานฉวน บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ยุทธลีลา ราชสีห์ - Traditional ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
วูซูยุทธลีลา ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
วู้ดบอลนับจำนวนเกท
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
14:00
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
วู้ดบอลนับจำนวนเกท ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
สนุกเกอร์
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทเดี่ยว 15 แดง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 31
ภูเก็ต  vs ชลบุรี
12:30
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
สนุกเกอร์ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
หมากล้อม
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs นนทบุรี
13:00
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs นครราชสีมา
13:00
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs ชลบุรี
13:00
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
หมากล้อม ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
 
เอ็กซ์ตรีม
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Speed Slalom อายุ 8-12 ปี (บุคคลหญิง) รอบชิงชนะเลิศ
19:30
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
Official
Speed Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลหญิง) รอบชิงชนะเลิศ
20:00
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
Official
Speed Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลชาย) รอบชิงชนะเลิศ
20:30
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
Official
เอ็กซ์ตรีม ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer